Tất cả sản phẩm
-
Bảo vệ phóng xạ hạt nhân
-
Máy dò bức xạ hạt nhân
-
Lá đồng che chắn
-
Cửa được bảo vệ RF
-
Windows được che chắn RF
-
Kính chì bảo vệ bức xạ
-
Bộ công cụ không từ tính
-
Buồng được che chắn RF
-
Lỗ thông hơi ống dẫn sóng tổ ong
-
Băng dính đồng dẫn điện
-
Lưới dây đồng
-
Kính chì tia X
-
Miếng đệm che chắn EMI
-
Vải dẫn điện
-
Cửa bảo vệ bức xạ
-
Bảo vệ bức xạ X Ray
-
Chụp cộng hưởng từ lồng Faraday
-
len dây đồng
-
Đèn LED chiếu sáng MRI
-
Xe lăn không từ tính
-
cáng không từ tính
-
AnasLỗ thông hơi dạng tổ ong bằng đồng trông rất đẹp -
SatheeshCửa MRI / RF được chiếu sáng với tay cầm, Cảm ơn bạn của tôi.
Thời gian phản hồi dưới 1 giây Máy dò bức xạ hạt nhân với vùng phát hiện tay 200 × 120 Cm2 × 4 và thời lượng pin khoảng 100 giờ
| Các loại báo động: | Quá tải liều lượng, pin yếu |
|---|---|
| Hệ số Cal: | Phạm vi 0,01-9999 |
| Tuổi thọ pin: | Lên đến 20 giờ sử dụng liên tục |
Phạm vi liều lượng 10-6 Gy h đến 10 Gy h tia alpha và tia beta Kiểm tra liên tục bao gồm xác định hạt nhân trong 30 giây để theo dõi bức xạ
| Lỗi bẩm sinh tương đối: | ≤ ± 10 % (137 CS 1 MSv/h) |
|---|---|
| kiểu: | cầm tay |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
Máy phát hiện bức xạ hạt nhân cầm tay cung cấp diện tích phát hiện bằng tay 200 × 120 Cm2 × 4 và vật liệu phát hiện Si PM đảm bảo phát hiện bức xạ
| kiểu: | cầm tay |
|---|---|
| Lưu trữ dữ liệu: | Đúng |
| Lỗi bẩm sinh tương đối: | ≤ ± 10 % (137 CS 1 MSv/h) |
Lỗi bẩm sinh tương đối trong vòng 10 phần trăm Màn hình cảm ứng kích thước lớn cung cấp thời gian phản hồi dưới 1 giây Hoàn hảo cho các ki-ốt tương tác
| Tuổi thọ pin: | Lên đến 20 giờ sử dụng liên tục |
|---|---|
| Tuổi thọ pin: | Khoảng 100 giờ |
| Vật liệu dò: | Si-PM |
Bộ phát hiện bức xạ hạt nhân lưu trữ dữ liệu có tuổi thọ pin khoảng 100 giờ và phạm vi liều lượng 10−6 Gy/h 10 Gy/h thích hợp cho kiểm tra an toàn
| kiểu: | cầm tay |
|---|---|
| Phạm vi tỷ lệ liều: | 10⁻⁶ Gy/h – 10 Gy/h |
| Tuổi thọ pin: | Lên đến 20 giờ sử dụng liên tục |
Phạm vi liều lượng 10−6 Gy h đến 10 Gy h Hệ thống phát hiện ô nhiễm phóng xạ môi trường hoạt động từ -20 °C đến 60 °C
| Vật liệu dò: | Si-PM |
|---|---|
| Độ phân giải năng lượng: | 9% (đối với nguồn Cs-137) |
| Nhận dạng hạt nhân: | ≤30s |
Khu vực phát hiện tay Máy dò bức xạ hạt nhân 200×120 Cm2 ×4 có các loại cảnh báo pin yếu và thời gian phản hồi dưới 1 giây Thích hợp cho an toàn
| Lỗi bẩm sinh tương đối: | ≤ ± 10 % (137 CS 1 MSv/h) |
|---|---|
| Khu vực phát hiện bàn tay: | 200×120 cm2×4 |
| phạm vi năng lượng: | 50 KeV - 10 MeV |
Máy đo ô nhiễm bề mặt cầm tay có tuổi thọ pin khoảng 100 giờ phù hợp với giám sát và kiểm soát môi trường
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Vật liệu dò: | Si-PM |
| phạm vi năng lượng: | 50 KeV - 10 MeV |
Độ phân giải nhỏ hơn hoặc bằng 35% Cs 137 662keV Máy phát hiện bức xạ hạt nhân cầm tay có vỏ nhựa ABS tác động cao bền
| kiểu: | cầm tay |
|---|---|
| Lỗi bẩm sinh tương đối: | ≤ ± 10 % (137 CS 1 MSv/h) |
| Loại tia: | α +β / α / β |
Hệ thống thu thập dữ liệu tia beta Alpha cầm tay đo tia gamma và tia X cung cấp các giải pháp đo bức xạ
| kiểu: | cầm tay |
|---|---|
| Điện áp: | 220V |
| Trọng lượng và kích thước: | khoảng 350*250*245(mm), khoảng 9.8Kg |

