Tất cả sản phẩm
-
Bảo vệ phóng xạ hạt nhân
-
Máy dò bức xạ hạt nhân
-
Lá đồng che chắn
-
Cửa được bảo vệ RF
-
Windows được che chắn RF
-
Kính chì bảo vệ bức xạ
-
Bộ công cụ không từ tính
-
Buồng được che chắn RF
-
Lỗ thông hơi ống dẫn sóng tổ ong
-
Băng dính đồng dẫn điện
-
Lưới dây đồng
-
Kính chì tia X
-
Miếng đệm che chắn EMI
-
Vải dẫn điện
-
Cửa bảo vệ bức xạ
-
Bảo vệ bức xạ X Ray
-
Chụp cộng hưởng từ lồng Faraday
-
len dây đồng
-
Đèn LED chiếu sáng MRI
-
Xe lăn không từ tính
-
cáng không từ tính
-
AnasLỗ thông hơi dạng tổ ong bằng đồng trông rất đẹp -
SatheeshCửa MRI / RF được chiếu sáng với tay cầm, Cảm ơn bạn của tôi.
USB And Bluetooth Interface Environmentally Radioactive Contamination Detector Device Featuring High Impact ABS Plastic Casing For Industrial
| Sự chính xác: | ±10% |
|---|---|
| Giao diện: | USB và Bluetooth |
| Nguồn điện: | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
Environmental Monitoring Nuclear Radiation Detector Featuring High Impact ABS Plastic Casing for Gamma and Hard Beta Ray Detection
| Giao diện: | USB và Bluetooth |
|---|---|
| Trọng lượng thiết bị: | ≤7,5kg |
| Quyền lực: | 600W |
Rechargeable Lithium-ion Battery Surface Contamination Meter Featuring impact ABS Plastic Casing Durable and Tool for Industrial
| hiện hành: | 3A |
|---|---|
| Sự chính xác: | ±10% |
| Giao diện: | USB và Bluetooth |
Nuclear Radiation Detector Radiation Measurement Tool for in Nuclear Research Facilities and Environmental Safety Programs
| Phạm vi năng lượng hình ảnh: | 50 keV – 1500 keV |
|---|---|
| Phạm vi tỷ lệ liều: | 10⁻⁶ Gy/h – 10 Gy/h |
| Nguồn điện: | Ắc quy |
Less Than 1 Second Response Time Nuclear Radiation Detector Featuring Beta Detection Type and Angular Resolution Up to 2 Point 5 Degrees
| Tuổi thọ pin: | Khoảng 100 giờ |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển từ xa: | Đúng |
| Nguồn điện: | Ắc quy |
Nuclear Radiation Detector Instrument for Detection and Quantification of Ionizing Radiation in Medical Nuclear and Research Facilities
| Phạm vi tỷ lệ liều: | 10⁻⁶ Gy/h – 10 Gy/h |
|---|---|
| Phạm vi năng lượng hình ảnh: | 50 keV – 1500 keV |
| Sự định cỡ: | Hiệu chuẩn tại nhà máy với tùy chọn hiệu chuẩn của người dùng |
Dose Rate Range 10⁻⁶ Gy h to 10 Gy h Nuclear Radiation Detector Featuring X-ray
| Loại phát hiện: | Alpha, Beta, Gamma, Neutron |
|---|---|
| Thời gian đáp ứng: | chưa đến 1 giây |
| Phạm vi tỷ lệ liều: | 10⁻⁶ Gy/h – 10 Gy/h |
Nuclear Radiation Detector with Remote Control System and IP65 Protection for Environmental Safety Monitoring
| Thời gian đáp ứng: | chưa đến 1 giây |
|---|---|
| Phạm vi năng lượng hình ảnh: | 50 keV – 1500 keV |
| Loại phát hiện: | Alpha, Beta, Gamma, tia X |
Low Battery Alarm Nuclear Radiation Detector | 50 KeV-10 MeV Energy & 10⁻⁶-10 Gy/h Dose Rate
| Nhận dạng hạt nhân: | ≤30s |
|---|---|
| phạm vi năng lượng: | 50 KeV - 10 MeV |
| Lưu trữ dữ liệu: | Đúng |
Dose Rate: 10⁻⁶ Gy/h ~ 10 Gy/h | Alpha & Beta Ray Detection with Dose Rate Overload Alarm for Industrial Use
| Lưu trữ dữ liệu: | Đúng |
|---|---|
| Phạm vi tỷ lệ liều: | 10⁻⁶ Gy/h – 10 Gy/h |
| Các loại báo động: | Quá tải liều lượng, pin yếu |

