Tất cả sản phẩm
-
Bảo vệ phóng xạ hạt nhân
-
Máy dò bức xạ hạt nhân
-
Lá đồng che chắn
-
Cửa được bảo vệ RF
-
Windows được che chắn RF
-
Kính chì bảo vệ bức xạ
-
Bộ công cụ không từ tính
-
Buồng được che chắn RF
-
Lỗ thông hơi ống dẫn sóng tổ ong
-
Băng dính đồng dẫn điện
-
Lưới dây đồng
-
Kính chì tia X
-
Miếng đệm che chắn EMI
-
Vải dẫn điện
-
Cửa bảo vệ bức xạ
-
Bảo vệ bức xạ X Ray
-
Chụp cộng hưởng từ lồng Faraday
-
len dây đồng
-
Đèn LED chiếu sáng MRI
-
Xe lăn không từ tính
-
cáng không từ tính
-
AnasLỗ thông hơi dạng tổ ong bằng đồng trông rất đẹp -
SatheeshCửa MRI / RF được chiếu sáng với tay cầm, Cảm ơn bạn của tôi.
Nuclide Recognition Within 30s | Nuclear Radiation Detector, 200×120 Cm²×4 Detection Area, 20°C-60°C Operating Temp
| kiểu: | cầm tay |
|---|---|
| Độ phân giải năng lượng: | 9% (đối với nguồn Cs-137) |
| Lưu trữ dữ liệu: | Đúng |
Battery Life Approximately 100 Hours Alpha and Beta Rays Continuous Monitoring System Offering Relative Innate Error Within 10 Percent
| Lưu trữ dữ liệu: | Đúng |
|---|---|
| Thời gian đáp ứng: | chưa đến 1 giây |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
Max 20 Hours Continuous Operation Nuclear Radiation Detector, <1s Response & <9% Energy Resolution for Cs-137
| phạm vi năng lượng: | 50 KeV - 10 MeV |
|---|---|
| Nhận dạng hạt nhân: | ≤30s |
| Lỗi bẩm sinh tương đối: | ≤ ± 10 % (137 CS 1 MSv/h) |
200×120 Cm²×4 Hand Detection Area, Large Touch Screen & <1s Response for Education & Digital Displays
| Thời gian đáp ứng: | chưa đến 1 giây |
|---|---|
| Vật liệu dò: | Si-PM |
| Hệ số Cal: | Phạm vi 0,01-9999 |
Nuclide Recognition Within 30s | Nuclear Radiation Detector with Si-PM Sensor, -20°C to 60°C Working Temp
| Các loại báo động: | Quá tải liều lượng, pin yếu |
|---|---|
| Tuổi thọ pin: | Khoảng 100 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
≤9% Energy Resolution for Cs-137, Environmental Radioactive Contamination Monitor with 200×120 Cm²×4 Hand Detection Area
| Tuổi thọ pin: | Lên đến 20 giờ sử dụng liên tục |
|---|---|
| Hệ số Cal: | Phạm vi 0,01-9999 |
| Các loại báo động: | Quá tải liều lượng, pin yếu |
Dose Rate: 10⁻⁶ Gy/h to 10 Gy/h Nuclear Radiation Detector, 50 KeV–10 MeV Energy Range & Low Battery Alarm for Safety Monitoring
| kiểu: | cầm tay |
|---|---|
| Thời gian đáp ứng: | chưa đến 1 giây |
| Vật liệu dò: | Si-PM |
Relative Intrinsic Error ≤ ±10% @ ¹³⁷Cs, 1 mSv/h. Surface Contamination Meter with 10⁻⁶ Gy/h – 10 Gy/h Dose Rate for Radiation Testing
| Lỗi bẩm sinh tương đối: | ≤ ± 10 % (137 CS 1 MSv/h) |
|---|---|
| phạm vi năng lượng: | 50 KeV - 10 MeV |
| Thời gian đáp ứng: | chưa đến 1 giây |
Độ phân giải năng lượng Máy dò bức xạ hạt nhân tối đa 9% bao gồm sai số bẩm sinh tương đối nhỏ hơn cộng trừ 10% và các loại cảnh báo pin yếu cho nguồn Cs 137
| Lỗi bẩm sinh tương đối: | ≤ ± 10 % (137 CS 1 MSv/h) |
|---|---|
| phạm vi năng lượng: | 50 KeV - 10 MeV |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
Lỗi bẩm sinh tương đối nhỏ hơn hoặc bằng cộng trừ 10 phần trăm 137 CS 1 MSv mỗi giờ Nền tảng thu thập dữ liệu tia Alpha beta có lưu trữ dữ liệu
| Tuổi thọ pin: | Khoảng 100 giờ |
|---|---|
| Thời gian đáp ứng: | chưa đến 1 giây |
| phạm vi năng lượng: | 50 KeV - 10 MeV |

