Tất cả sản phẩm
-
Bảo vệ phóng xạ hạt nhân
-
Máy dò bức xạ hạt nhân
-
Lá đồng che chắn
-
Cửa được bảo vệ RF
-
Windows được che chắn RF
-
Kính chì bảo vệ bức xạ
-
Bộ công cụ không từ tính
-
Buồng được che chắn RF
-
Lỗ thông hơi ống dẫn sóng tổ ong
-
Băng dính đồng dẫn điện
-
Lưới dây đồng
-
Kính chì tia X
-
Miếng đệm che chắn EMI
-
Vải dẫn điện
-
Cửa bảo vệ bức xạ
-
Bảo vệ bức xạ X Ray
-
Chụp cộng hưởng từ lồng Faraday
-
len dây đồng
-
Đèn LED chiếu sáng MRI
-
Xe lăn không từ tính
-
cáng không từ tính
-
AnasLỗ thông hơi dạng tổ ong bằng đồng trông rất đẹp -
SatheeshCửa MRI / RF được chiếu sáng với tay cầm, Cảm ơn bạn của tôi.
Phạm vi đo 0,01 μSv/h đến 10 Sv/h Máy dò bức xạ hạt nhân Gamma và tia Beta cứng Nhiệt độ phát hiện -20°C đến 50°C
| Phạm vi đo: | 0,01 μSv/h đến 10 Sv/h |
|---|---|
| Trọng lượng và kích thước: | khoảng 350*250*245(mm), khoảng 9.8Kg |
| Nền nhạc cụ: | α 0,1 cps; β 15 cps |
Máy đo ô nhiễm bề mặt 600W Chất liệu nền Alpha Ít hơn 0 điểm 1 Cps Công cụ giám sát độ sạch bề mặt
| Thời gian chờ: | 4 ngày |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản: | -20°C - 50°C |
| Lưu trữ dữ liệu: | Lên tới 1000 bài đọc |
Máy phát hiện bức xạ hạt nhân cầm tay có tính năng ghi lại dữ liệu và lỗi nội tại tương đối trong phạm vi 10% được thiết kế cho các nhiệm vụ phát hiện bức xạ
| Lỗi nội tại tương đối: | ≤ ±10% |
|---|---|
| Loại phát hiện: | Alpha, Beta, Gamma, Neutron |
| Sự định cỡ: | Hiệu chuẩn tại nhà máy với tùy chọn hiệu chuẩn hiện trường |
Lưu trữ dữ liệu Mô-đun thu thập dữ liệu Alpha Beta Ray với khả năng phát hiện neutron cung cấp khả năng thu thập và phân tích dữ liệu bức xạ
| Sự định cỡ: | Hiệu chuẩn tại nhà máy với tùy chọn hiệu chuẩn hiện trường |
|---|---|
| Lỗi nội tại tương đối: | ≤ ±10% |
| Lưu trữ dữ liệu: | Đúng |
Lỗi bẩm sinh tương đối dưới 10 phần trăm Máy phát hiện bức xạ hạt nhân được cung cấp bởi pin lithium ion sạc lại phát hiện tia gamma và tia beta cứng
| kiểu: | cầm tay |
|---|---|
| Phạm vi liều tích lũy: | 0,1 μSv ~ 10 Sv |
| Loại phát hiện: | Alpha, Beta, Gamma, Neutron |
Trọng lượng thiết bị Ít hơn 75kg tia alpha và tia beta Hệ thống giám sát liên tục được hiệu chỉnh với tùy chọn cho phát hiện bức xạ hiệu chỉnh trường
| Phạm vi liều tích lũy: | 0,1 μSv ~ 10 Sv |
|---|---|
| kiểu: | cầm tay |
| Phạm vi đo: | 0,01 µSv/h Đến 10 Sv/h |
Lỗi bẩm sinh tương đối trong vòng 10% Máy phát hiện bức xạ hạt nhân với pin lithium ion sạc lại và lỗi bẩm sinh tương đối cộng trừ 15%
| Các tính năng bổ sung: | Ghi dữ liệu, Kết nối USB |
|---|---|
| kiểu: | cầm tay |
| Giao diện dữ liệu: | USB và Bluetooth |
Phạm vi liều tích lũy từ 0,1 μSv đến 10 Sv Kích thước lớn màn hình cảm ứng Beta Detection Type cung cấp đo bức xạ và giao diện trực quan
| Trọng lượng thiết bị: | ≤7,5kg |
|---|---|
| Lỗi nội tại tương đối: | ≤ ±10% |
| kiểu: | cầm tay |
Lưu trữ dữ liệu Máy phát hiện bức xạ hạt nhân được hiệu chuẩn với tùy chọn cho hiệu chuẩn trường Giải pháp phát hiện tia gamma cho quản lý an toàn bức xạ
| Giao diện dữ liệu: | USB và Bluetooth |
|---|---|
| Các tính năng bổ sung: | Ghi dữ liệu, Kết nối USB |
| Sự định cỡ: | Hiệu chuẩn tại nhà máy với tùy chọn hiệu chuẩn hiện trường |
Công cụ giám sát ô nhiễm phóng xạ môi trường chạy bằng pin lithium ion sạc có tính năng kết nối USB để truyền dữ liệu
| Phạm vi phát hiện: | 0,01-1000 MSv/h |
|---|---|
| Trọng lượng thiết bị: | ≤7,5kg |
| Lưu trữ dữ liệu: | Đúng |

