Tất cả sản phẩm
-
Bảo vệ phóng xạ hạt nhân
-
Máy dò bức xạ hạt nhân
-
Lá đồng che chắn
-
Cửa được bảo vệ RF
-
Windows được che chắn RF
-
Kính chì bảo vệ bức xạ
-
Bộ công cụ không từ tính
-
Buồng được che chắn RF
-
Lỗ thông hơi ống dẫn sóng tổ ong
-
Băng dính đồng dẫn điện
-
Lưới dây đồng
-
Kính chì tia X
-
Miếng đệm che chắn EMI
-
Vải dẫn điện
-
Cửa bảo vệ bức xạ
-
Bảo vệ bức xạ X Ray
-
Chụp cộng hưởng từ lồng Faraday
-
len dây đồng
-
Đèn LED chiếu sáng MRI
-
Xe lăn không từ tính
-
cáng không từ tính
-
AnasLỗ thông hơi dạng tổ ong bằng đồng trông rất đẹp -
SatheeshCửa MRI / RF được chiếu sáng với tay cầm, Cảm ơn bạn của tôi.
Kewords [ lead glass for x ray room ] trận đấu 256 các sản phẩm.
Độ bền cao Bảo vệ bức xạ thủy tinh chì X-quang ≥99,97% Độ dày 8-25mm
| Material: | Lead Glass |
|---|---|
| Shape: | Rectangle, Square, Round, Etc. |
| Size: | Customized |
Bảo vệ bức xạ 1mmpb Kính chì X Ray 1800 X 900mm
| Tên: | Chì thủy tinh |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Phụ kiện cài đặt Xray / CT |
| Loại màn hình bảo vệ chì: | có cửa sổ hiển thị / không có cửa sổ hiển thị |
Phòng Ct X Ray Bức xạ kính 15mm có khung cho phòng điều khiển
| tên sản phẩm: | Che chắn kính Xray chì |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh / 1200mm X 2400mm |
| Độ dày: | 8/10/12/15/18/20/23/25mm |
Kính chì bảo vệ bức xạ phòng 2.1mmpb Xray có khung
| Tên sản phẩm: | Che chắn kính có chì Xray |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh/1200mm X 2400mm |
| độ dày: | 8/10/12/15/18/20/23/25mm |
2mmPb 10mm 18mm Độ dày bảo vệ bức xạ thủy tinh chì cho CT
| Tên sản phẩm: | Độ dày 10 mm X Ray Proof CT DR Phòng che chắn Kính chì Chống bức xạ |
|---|---|
| Ứng dụng: | CT, ECT, PET, DR, CT-PET |
| Kích cỡ: | 0,2m*0,3m-2,4m*1,2m hoặc kích thước tùy chỉnh |
Chì tương đương 3mmpb Bảo vệ bức xạ kính chì Dòng Zf Cấp 1200mm * 800mm
| Kích thước: | 1200 * 800mm |
|---|---|
| Hàng loạt: | ZF2-7 |
| Chì tương đương: | 3mmpb |
Kính bảo vệ tia X dày 1cm trong suốt 1200 X1000mm
| Hàm số: | Bảo vệ Xray |
|---|---|
| Độ dày: | 10mm |
| Chì tương đương: | 2.1mmpb |
Kính chì bảo vệ bức xạ 1,7mmpb 8mm trong các loại chì khác nhau tương đương
| tên sản phẩm: | Che chắn kính Xray chì |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh / 1200mm X 2400mm |
| Độ dày: | 8/10/12/15/18/20/23/25mm |
Cửa sổ phòng Ct X Ray Kính chì 8mm Bảo vệ bức xạ với khung hợp kim
| Tên sản phẩm: | Che chắn kính Xray chì |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh / 1200mm X 2400mm |
| Độ dày: | 8/10/12/15/18/20/23/25mm |
Kính chì X Ray dày 20mm Bảo vệ chống bức xạ 1000 * 800mm
| Độ dày: | 8/10/12/15/18/20/23/25mm |
|---|---|
| Chì tương đương: | 1,7 / 2,1 / 2,6 / 3,3 / 3,96 / 4,4 / 6,71mmpb |
| Tên: | Kính chì bảo vệ chống bức xạ 1000 * 800mm |

