Tất cả sản phẩm
-
Bảo vệ phóng xạ hạt nhân
-
Máy dò bức xạ hạt nhân
-
Lá đồng che chắn
-
Cửa được bảo vệ RF
-
Windows được che chắn RF
-
Kính chì bảo vệ bức xạ
-
Bộ công cụ không từ tính
-
Buồng được che chắn RF
-
Lỗ thông hơi ống dẫn sóng tổ ong
-
Băng dính đồng dẫn điện
-
Lưới dây đồng
-
Kính chì tia X
-
Miếng đệm che chắn EMI
-
Vải dẫn điện
-
Cửa bảo vệ bức xạ
-
Bảo vệ bức xạ X Ray
-
Chụp cộng hưởng từ lồng Faraday
-
len dây đồng
-
Đèn LED chiếu sáng MRI
-
Xe lăn không từ tính
-
cáng không từ tính
-
AnasLỗ thông hơi dạng tổ ong bằng đồng trông rất đẹp -
SatheeshCửa MRI / RF được chiếu sáng với tay cầm, Cảm ơn bạn của tôi.
Kewords [ lead glass for x ray room ] trận đấu 256 các sản phẩm.
Kính chì hình chữ nhật bức xạ cho thiết bị và phụ kiện bảo vệ bức xạ
| Ứng dụng: | Y tế, công nghiệp, v.v. |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm: | Kính chì bảo vệ bức xạ |
Phòng Pet Ct Phòng chống bức xạ Zf7 Kính chì trong suốt
| MOQ: | 1 máy tính |
|---|---|
| Màu sắc: | Trong suốt |
| Hàm số: | Bảo vệ bức xạ trong phòng PET-CT |
Kính phòng X Ray để bảo vệ bức xạ 3,3 Chì tương đương
| tên sản phẩm: | Bảo vệ bức xạ tia X Kính chì 3.3 Chì tương đương cho cửa sổ |
|---|---|
| Hàm số: | Bảo vệ CT Xray |
| Hình dạng: | Hình tròn vuông tùy chỉnh |
Kính chì bảo vệ bức xạ X Ray 8mmpb cho cửa sổ quan sát Pet Ct
| Tên sản phẩm: | Kính chì bảo vệ bức xạ tia X cho cửa sổ quan sát Pet-Ct |
|---|---|
| Hàm số: | Bảo vệ Xray |
| Đăng kí: | Các phòng máy X-quang chẩn đoán, CT, ECT, PET, ct-pet, các phòng máy khác tuyến tính và hạt nhân, |
Kính chì bảo vệ bức xạ có khả năng thấm cao cho Windows Ct X Ray y tế
| Tên sản phẩm: | Che chắn kính có chì Xray |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh/1200mm X 2400mm |
| độ dày: | 8/10/12/15/18/20/23/25mm |
Bức xạ kính chì X Ray 10mmpb Kích thước 1000mm X 2000mm để che chắn
| Tên sản phẩm: | Kính chì X Ray 10mmpb kích thước 1000mm x 2000mm để che chắn bức xạ |
|---|---|
| Hàm số: | Lắp đặt chì phòng Xray CT |
| Vận mạng: | 4,1g/cm³ |
X Ray 15mm Lead Glass Shielding 2.6mm Lead tương đương với khung
| Tên sản phẩm: | Kính chì bảo vệ bức xạ tia X Chì 2,6mm Tương đương với khung |
|---|---|
| Chức năng: | Bảo vệ tia X CT |
| Hình dạng: | Vòng tròn vuông tùy chỉnh |
Kính chì tròn tùy chỉnh cho phòng phẫu thuật 8-25mm độ dày
| Màu sắc: | Màn thông minh |
|---|---|
| Chất lượng X quang: | ≥99,97% |
| Độ bền: | Cao |
Kính chì bảo vệ bức xạ trong suốt cho tia X y tế
| Màu sắc: | Màn thông minh |
|---|---|
| Bao bì: | Vỏ gỗ |
| Hình dạng: | Hình chữ nhật, Hình vuông, Hình tròn, v.v. |
Kính chì bảo vệ bức xạ 8mmpb cho phòng chẩn đoán vật nuôi Xray Ct
| Tên sản phẩm: | Kính chì bảo vệ bức xạ cho phòng chẩn đoán vật nuôi Xray Ct |
|---|---|
| Vận mạng: | 4,1g / cm³, 4,3g / cm³, 4,7g / cm³, 5,2g / cm³ |
| Chì tương đương: | 2mmPb-8mmPb |

