Tất cả sản phẩm
-
Bảo vệ phóng xạ hạt nhân
-
Máy dò bức xạ hạt nhân
-
Lá đồng che chắn
-
Cửa được bảo vệ RF
-
Windows được che chắn RF
-
Kính chì bảo vệ bức xạ
-
Bộ công cụ không từ tính
-
Buồng được che chắn RF
-
Lỗ thông hơi ống dẫn sóng tổ ong
-
Băng dính đồng dẫn điện
-
Lưới dây đồng
-
Kính chì tia X
-
Miếng đệm che chắn EMI
-
Vải dẫn điện
-
Cửa bảo vệ bức xạ
-
Bảo vệ bức xạ X Ray
-
Chụp cộng hưởng từ lồng Faraday
-
len dây đồng
-
Đèn LED chiếu sáng MRI
-
Xe lăn không từ tính
-
cáng không từ tính
-
AnasLỗ thông hơi dạng tổ ong bằng đồng trông rất đẹp -
SatheeshCửa MRI / RF được chiếu sáng với tay cầm, Cảm ơn bạn của tôi.
Kewords [ lead glass for x ray room ] trận đấu 256 các sản phẩm.
Hiệu quả che chắn cao 4.4mmpb Kính chì tia X có khả năng chống mài mòn
| Nguồn gốc: | Bắc Kinh, Trung Quốc |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Che chắn kính có chì Xray |
| Đăng kí: | Lắp đặt phòng che chắn |
Kính chì X Ray dày 25 mm 6,71 Mmpb 1200mm * 1000mm
| Tên sản phẩm: | Kính chì bảo vệ bức xạ tương đương chì 6,71mmPb |
|---|---|
| độ dày: | 25mm |
| chì tương đương: | 6,71mmPb |
Bảo vệ tia X bằng kính chì 1.7mmpb-8mmpb có khung
| Tên sản phẩm: | Chì thủy tinh |
|---|---|
| Đăng kí: | X-quang, CT |
| Kích thước: | 15mm*1200mm*1000mm |
Kính bảo vệ bức xạ bằng chì minh bạch Độ dày tùy chỉnh 8-25mm
| Hình dạng: | Hình chữ nhật, Hình vuông, Hình tròn, v.v. |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Kính chì bảo vệ bức xạ |
| truyền ánh sáng: | ≥90% |
Độ bền cao kính chì bảo vệ bức xạ tùy chỉnh cho các ứng dụng y tế
| Độ bền: | Cao |
|---|---|
| Độ dày: | 8-25mm |
| Màu sắc: | Màn thông minh |
Che chắn phòng Ct cho thú cưng Bảo vệ bức xạ Kính chì 8mmpb
| tên sản phẩm: | Bảo vệ bức xạ Chì che chắn bằng kính cho phòng PET-CT 8mmPb |
|---|---|
| Chì tương đương: | 2mmPb-8mmPb |
| Vận mạng: | 4,1g / cm³, 4,3g / cm³, 4,7g / cm³, 5,2g / cm³ |
Kính chì bảo vệ bức xạ dày 25 mm tùy chỉnh 1m X2m để che chắn tia X
| Tên sản phẩm: | Kính chì có kích thước tùy chỉnh với độ dày 25 mm, kích thước 1m x2m cho Xray Shielding |
|---|---|
| Loại: | Chì thủy tinh |
| Cách sử dụng: | Phòng X-quang CT Phòng che chắn |
X-quang ≥99,97% thủy tinh chì để bảo vệ bức xạ Độ dày 8-25mm
| Bao bì: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Hình dạng: | Hình chữ nhật, Hình vuông, Hình tròn, v.v. |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
8-25mm Độ dày bảo vệ bức xạ thủy tinh chì cho độ xuyên suốt và truyền ánh sáng cao
| Độ bền: | Cao |
|---|---|
| Ứng dụng: | Y tế, công nghiệp, v.v. |
| Độ dày: | 8-25mm |

