Tất cả sản phẩm
-
Bảo vệ phóng xạ hạt nhân
-
Máy dò bức xạ hạt nhân
-
Lá đồng che chắn
-
Cửa được bảo vệ RF
-
Windows được che chắn RF
-
Kính chì bảo vệ bức xạ
-
Bộ công cụ không từ tính
-
Buồng được che chắn RF
-
Lỗ thông hơi ống dẫn sóng tổ ong
-
Băng dính đồng dẫn điện
-
Lưới dây đồng
-
Kính chì tia X
-
Miếng đệm che chắn EMI
-
Vải dẫn điện
-
Cửa bảo vệ bức xạ
-
Bảo vệ bức xạ X Ray
-
Chụp cộng hưởng từ lồng Faraday
-
len dây đồng
-
Đèn LED chiếu sáng MRI
-
Xe lăn không từ tính
-
cáng không từ tính
-
AnasLỗ thông hơi dạng tổ ong bằng đồng trông rất đẹp -
SatheeshCửa MRI / RF được chiếu sáng với tay cầm, Cảm ơn bạn của tôi.
Máy phát hiện bức xạ hạt nhân hình ảnh tiên tiến cho y học hạt nhân
| Vật liệu máy dò: | Si-PM |
|---|---|
| Hiện tại: | 3A |
| Hiển thị (LCD): | 19" |
Kiểm tra ô nhiễm bề mặt 600W với hệ thống giám sát video và âm thanh
| Giám sát video và hệ thống liên lạc âm thanh hai chiều: | Vâng |
|---|---|
| Thời gian tối thiểu để quét hình ảnh toàn bộ cơ thể (phút): | 5 |
| Hiển thị (LCD): | 19" |
Máy phát hiện bức xạ hạt nhân độ nhạy gamma 25μGy/H cho nhập khẩu và kiểm tra thương mại
| Độ nhạy Gamma: | ngưỡng không phản hồi không thấp hơn 25μGy/h |
|---|---|
| Các tính năng an toàn: | có thể gửi tín hiệu cảnh báo âm thanh và ánh sáng theo ngưỡng báo động định trước để cảnh báo nhân v |
| Trọng lượng và kích thước: | khoảng 350*250*245(mm), khoảng 9.8Kg |
Hệ thống giám sát vật liệu hạt nhân tiên tiến cho 95% môi trường độ ẩm tương đối
| Phụ kiện: | hỗ trợ bộ sạc, vali/dây đeo, v.v. |
|---|---|
| Những dịp thích hợp: | phòng máy gia tốc, bảo vệ môi trường, công nghiệp hóa chất, dầu khí, điều trị y tế, kiểm tra thương |
| Ứng dụng: | Giám sát và cảnh báo tốc độ liều lượng bức xạ neutron trên đường dây trong các ứng dụng bức xạ hạt n |
Bảo vệ môi trường Máy phát hiện bức xạ hạt nhân với phụ kiện
| Mức độ bảo vệ: | IP65 |
|---|---|
| Phụ kiện: | hỗ trợ bộ sạc, vali/dây đeo, v.v. |
| Đặc điểm: | giám sát liên tục bức xạ neutron môi trường, có thể kết nối với nhiều liều kế neutron, tốc độ phản ứ |
Máy đo ô nhiễm bề mặt chính xác cho các thiết bị y tế hạt nhân
| Tỷ lệ liều hiện tại: | 0,00-10000uSv/giờ (10mSv/giờ) |
|---|---|
| Loại: | cầm tay |
| Bảo hành: | 1 năm |
Màn hình cảm ứng kích thước lớn Máy đo ô nhiễm bề mặt tiên tiến
| Nhạy cảm: | 1 μSv/h |
|---|---|
| Phạm vi đo lường: | 0,01 - 1000 MSv/h |
| Tính năng bổ sung: | Ghi dữ liệu, Kết nối USB |
Thời gian sạc màn hình cảm ứng kích thước lớn với máy dò ống Geiger Muller
| Display: | LED, LCD, Or Digital Readout |
|---|---|
| Detector Type: | Geiger-Muller Tube |
| Charging Time: | Audible And Visual |
Máy phát hiện bức xạ hạt nhân màn hình LCD tiên tiến với thời gian sạc âm thanh và thị giác 0,00-10000uSv / h Tỷ lệ dòng liều
| Energy Range: | 50 KeV - 10 MeV |
|---|---|
| Type: | Handheld |
| Detector Type: | Geiger-Muller Tube |
Phát hiện ô nhiễm phóng xạ môi trường với Geiger Counter Craft Geiger Muller Tube Công cụ tốt nhất trên thị trường
| Storage Temperature: | -20°C - 50°C |
|---|---|
| Display: | LED, LCD, Or Digital Readout |
| Working Hours: | ≤4 Hours |

