Tất cả sản phẩm
-
Bảo vệ phóng xạ hạt nhân
-
Máy dò bức xạ hạt nhân
-
Lá đồng che chắn
-
Cửa được bảo vệ RF
-
Windows được che chắn RF
-
Kính chì bảo vệ bức xạ
-
Bộ công cụ không từ tính
-
Buồng được che chắn RF
-
Lỗ thông hơi ống dẫn sóng tổ ong
-
Băng dính đồng dẫn điện
-
Lưới dây đồng
-
Kính chì tia X
-
Miếng đệm che chắn EMI
-
Vải dẫn điện
-
Cửa bảo vệ bức xạ
-
Bảo vệ bức xạ X Ray
-
Chụp cộng hưởng từ lồng Faraday
-
len dây đồng
-
Đèn LED chiếu sáng MRI
-
Xe lăn không từ tính
-
cáng không từ tính
-
AnasLỗ thông hơi dạng tổ ong bằng đồng trông rất đẹp -
SatheeshCửa MRI / RF được chiếu sáng với tay cầm, Cảm ơn bạn của tôi.
Thiết bị phát hiện bức xạ hạt nhân pin cầm tay tiên tiến
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Tỷ lệ liều hiện tại: | 0,00-10000uSv/giờ (10mSv/giờ) |
| phạm vi năng lượng: | 50 KeV - 10 MeV |
Máy đếm bức xạ hạt nhân Geiger cầm tay bền cho công nghiệp
| Kích thước: | 150mm X 80mm X 30 mm |
|---|---|
| Thuyền: | Máy đếm Geiger |
| Tỷ lệ liều hiện tại: | 0,00-10000uSv/giờ (10mSv/giờ) |
Thiết bị đo bức xạ hạt nhân cầm tay Phạm vi năng lượng 50 Kev 10 Mev
| Thời gian sạc: | âm thanh và hình ảnh |
|---|---|
| phạm vi năng lượng: | 50 KeV - 10 MeV |
| Thuyền: | Máy đếm Geiger |
Thiết bị đo ô nhiễm bề mặt bằng ống đếm Geiger Muller chính xác
| Tuổi thọ pin: | Khoảng 100 giờ |
|---|---|
| Thời gian sạc: | âm thanh và hình ảnh |
| Kích thước: | 150mm X 80mm X 30 mm |
Máy phát hiện bức xạ hạt nhân chống Geiger
| Tỷ lệ liều hiện tại: | 0,00-10000uSv/giờ (10mSv/giờ) |
|---|---|
| Hiển thị: | Đầu đọc LED, LCD hoặc kỹ thuật số |
| Thời gian sạc: | âm thanh và hình ảnh |
Máy đo bức xạ hạt nhân hiển thị số để theo dõi thời gian thực ô nhiễm phóng xạ môi trường
| Phạm vi đo lường: | 0,01 - 999,99 MSv/h |
|---|---|
| Thời gian làm việc: | 4 giờ |
| Hiển thị: | Đầu đọc LED, LCD hoặc kỹ thuật số |
Máy dò hạt nhân cầm tay dải năng lượng 50 KeV 10 MeV
| Loại: | cầm tay |
|---|---|
| Thời gian sạc: | âm thanh và hình ảnh |
| Bảo hành: | 1 năm |
Máy đo ô nhiễm bề mặt kết hợp hiệu quả cao Geiger Counter
| Thời gian làm việc: | 4 giờ |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| nhiệt độ lưu trữ: | -20°C - 50°C |
Kích thước lớn màn hình cảm ứng máy dò ống Geiger Muller độ nhạy cao
| Hiển thị: | Đầu đọc LED, LCD hoặc kỹ thuật số |
|---|---|
| Thuyền: | Máy đếm Geiger |
| Phạm vi đo lường: | 0,01 - 999,99 MSv/h |
Máy tính cầm tay compact hạt nhân Geiger Counter tiếng và thị giác thời gian sạc
| phạm vi năng lượng: | 50 KeV - 10 MeV |
|---|---|
| Kích thước: | 150mm X 80mm X 30 mm |
| Tỷ lệ liều hiện tại: | 0,00-10000uSv/giờ (10mSv/giờ) |

