Tất cả sản phẩm
-
Bảo vệ phóng xạ hạt nhân
-
Máy dò bức xạ hạt nhân
-
Lá đồng che chắn
-
Cửa được bảo vệ RF
-
Windows được che chắn RF
-
Kính chì bảo vệ bức xạ
-
Bộ công cụ không từ tính
-
Buồng được che chắn RF
-
Lỗ thông hơi ống dẫn sóng tổ ong
-
Băng dính đồng dẫn điện
-
Lưới dây đồng
-
Kính chì tia X
-
Miếng đệm che chắn EMI
-
Vải dẫn điện
-
Cửa bảo vệ bức xạ
-
Bảo vệ bức xạ X Ray
-
Chụp cộng hưởng từ lồng Faraday
-
len dây đồng
-
Đèn LED chiếu sáng MRI
-
Xe lăn không từ tính
-
cáng không từ tính
-
AnasLỗ thông hơi dạng tổ ong bằng đồng trông rất đẹp -
SatheeshCửa MRI / RF được chiếu sáng với tay cầm, Cảm ơn bạn của tôi.
Đáp ứng năng lượng 40KeV 1.5MeV Máy dò bức xạ hạt nhân Giao diện USB Bluetooth Ngôn ngữ Trung Quốc Anh Được thiết kế để phát hiện bức xạ
| Quyền lực: | 600W |
|---|---|
| Lưu trữ dữ liệu: | Đúng |
| Kích thước: | 150mm X 70mm X 30mm |
Nhiệt độ hoạt động từ -20°C đến 50°C. Màn hình cảm ứng lớn được thiết kế cho môi trường ngoài trời và hoạt động trong điều kiện khắc nghiệt
| Giao diện: | USB và Bluetooth |
|---|---|
| Lưu trữ dữ liệu: | Đúng |
| Phụ kiện: | hỗ trợ bộ sạc, vali/dây đeo, v.v. |
Máy đo ô nhiễm bề mặt với giao diện USB và Bluetooth có hệ thống điều khiển từ xa để giám sát độ sạch bề mặt
| Tuổi thọ pin: | 20 ngày |
|---|---|
| Hiện hành: | 3A |
| Kích cỡ: | 120*65*25mm |
Phản ứng năng lượng 40KeV 1,5MeV Máy phát hiện bức xạ hạt nhân bao gồm hệ thống điều khiển từ xa Lý tưởng cho môi trường hoạt động 10 oC 45 oC
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| Kích cỡ: | 120*65*25mm |
| Giao diện: | USB và Bluetooth |
USB và Bluetooth giao diện phát hiện bức xạ hạt nhân bao gồm hệ thống điều khiển từ xa và tuổi thọ pin 20 ngày để phát hiện
| Tuổi thọ pin: | 20 ngày |
|---|---|
| Kích cỡ: | 120*65*25mm |
| Hệ thống điều khiển từ xa: | Đúng |
Máy đo nhiễm bẩn bề mặt Bluetooth được trang bị hệ thống điều khiển từ xa đảm bảo phát hiện nhiễm bẩn trong quá trình kiểm tra định kỳ
| Giao diện: | USB Bluetooth |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 50°C |
| Phụ kiện: | hỗ trợ bộ sạc, vali/dây đeo, v.v. |
Thiết bị giám sát ô nhiễm phóng xạ môi trường 600 Watt để tuân thủ quy định
| Phạm vi phát hiện: | 0,01-1000 MSv/h |
|---|---|
| Giao diện: | USB và Bluetooth |
| Kiểu: | Thiết bị cầm tay |
Hệ thống giám sát ô nhiễm phóng xạ môi trường Điều khiển từ xa cho An toàn công nghiệp
| Kiểu: | Thiết bị cầm tay |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 50°C |
| Lưu trữ dữ liệu: | Đúng |
Thiết bị phát hiện hạt nhân hiển thị LED phát hiện hiệu quả ô nhiễm phóng xạ môi trường
| nhiệt độ lưu trữ: | -20°C - 50°C |
|---|---|
| Thời gian sạc: | âm thanh và hình ảnh |
| Phạm vi đo lường: | 0,01 - 999,99 MSv/h |
10 oC 45 oC Máy phát hiện ô nhiễm phóng xạ môi trường để bảo vệ môi trường
| Power: | 600W |
|---|---|
| Protection Level: | IP65 |
| Additional Features: | Data Logging, USB Connectivity |

