Tất cả sản phẩm
-
Bảo vệ phóng xạ hạt nhân
-
Máy dò bức xạ hạt nhân
-
Lá đồng che chắn
-
Cửa được bảo vệ RF
-
Windows được che chắn RF
-
Kính chì bảo vệ bức xạ
-
Bộ công cụ không từ tính
-
Buồng được che chắn RF
-
Lỗ thông hơi ống dẫn sóng tổ ong
-
Băng dính đồng dẫn điện
-
Lưới dây đồng
-
Kính chì tia X
-
Miếng đệm che chắn EMI
-
Vải dẫn điện
-
Cửa bảo vệ bức xạ
-
Bảo vệ bức xạ X Ray
-
Chụp cộng hưởng từ lồng Faraday
-
len dây đồng
-
Đèn LED chiếu sáng MRI
-
Xe lăn không từ tính
-
cáng không từ tính
-
AnasLỗ thông hơi dạng tổ ong bằng đồng trông rất đẹp -
SatheeshCửa MRI / RF được chiếu sáng với tay cầm, Cảm ơn bạn của tôi.
Kewords [ lead glass shielding ] trận đấu 328 các sản phẩm.
6.71mmpb Chốt tương đương bảo vệ bức xạ Chốt thủy tinh trong suốt bền
| Kích thước: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | Màn thông minh |
| Ứng dụng: | Y tế, công nghiệp, v.v. |
X-quang ≥99,97% Bảo vệ bức xạ Chất chì kính Độ dày 8-25mm Chất chì tương đương 1.7mmpb-6.71mmpb
| chì tương đương: | 1,7mmpb-6,71mmpb |
|---|---|
| Hình dạng: | Hình chữ nhật, Hình vuông, Hình tròn, v.v. |
| Tên sản phẩm: | Kính chì bảo vệ bức xạ |
鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆
| tên sản phẩm: | Bảo vệ bức xạ tia X Kính chì 3.3 Chì tương đương cho cửa sổ |
|---|---|
| Hàm số: | Bảo vệ CT Xray |
| Hình dạng: | Hình tròn vuông tùy chỉnh |
Kính chì bảo vệ bức xạ 1,7mmpb 8mm trong các loại chì khác nhau tương đương
| tên sản phẩm: | Che chắn kính Xray chì |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh / 1200mm X 2400mm |
| Độ dày: | 8/10/12/15/18/20/23/25mm |
Độ dày 20 mm Bảo vệ bức xạ Kính chì 4,4 Mmpb Chì tương đương X Ray
| Tên sản phẩm: | 20 mm Độ dày 4,4 mmPb Chì tương đương Bảo vệ bức xạ tia X Kính chì |
|---|---|
| Chì tương đương: | 4,4mmpb |
| Độ dày: | 20mm |
Vòng tròn bảo vệ bức xạ thủy tinh chì Độ dày 15mm
| Tên: | Kính chì được che chắn để lắp đặt phòng chụp CT / X-quang |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Độ dày: | 8/10/12/15/18/20/23/25mm |
Kính chì bảo vệ bức xạ có khả năng thấm cao cho Windows Ct X Ray y tế
| Tên sản phẩm: | Che chắn kính có chì Xray |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh/1200mm X 2400mm |
| độ dày: | 8/10/12/15/18/20/23/25mm |
Kính chì bảo vệ bức xạ phòng 2.1mmpb Xray có khung
| Tên sản phẩm: | Che chắn kính có chì Xray |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh/1200mm X 2400mm |
| độ dày: | 8/10/12/15/18/20/23/25mm |
Kính chì X Ray dày 8 mm 1.7mmpb Lắp đặt phòng Ct che chắn
| Tên sản phẩm: | Kính chì Độ dày 8 mm 1.7mmPb Lắp đặt phòng chụp X-quang CT |
|---|---|
| Hàm số: | Lắp đặt chì phòng Xray CT |
| Vận mạng: | 4,1g/cm³ |

