Tất cả sản phẩm
-
Bảo vệ phóng xạ hạt nhân
-
Máy dò bức xạ hạt nhân
-
Lá đồng che chắn
-
Cửa được bảo vệ RF
-
Windows được che chắn RF
-
Kính chì bảo vệ bức xạ
-
Bộ công cụ không từ tính
-
Buồng được che chắn RF
-
Lỗ thông hơi ống dẫn sóng tổ ong
-
Băng dính đồng dẫn điện
-
Lưới dây đồng
-
Kính chì tia X
-
Miếng đệm che chắn EMI
-
Vải dẫn điện
-
Cửa bảo vệ bức xạ
-
Bảo vệ bức xạ X Ray
-
Chụp cộng hưởng từ lồng Faraday
-
len dây đồng
-
Đèn LED chiếu sáng MRI
-
Xe lăn không từ tính
-
cáng không từ tính
-
AnasLỗ thông hơi dạng tổ ong bằng đồng trông rất đẹp -
SatheeshCửa MRI / RF được chiếu sáng với tay cầm, Cảm ơn bạn của tôi.
Kewords [ lead glass shielding ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Zf6 Bảo vệ bức xạ Kính chắn tia X Chì cho ngành công nghiệp Nuke
| Kích thước: | Phổ biến 1000 * 800mm, 1200 * 800mm, chấp nhận kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ dày: | 40mm |
| MOQ: | 1 máy tính |
Kính chì hình tròn 2mmpb X Ray cho cửa chì và hàng rào
| Tên: | Kính chì hình tròn 2mmpb X Ray cho cửa chì và hàng rào |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Làm rào chắn cửa chì bảo vệ bức xạ |
| Hình dạng: | Chu trình hình vuông |
15 Mm * 1200 Mm * 1000 Mm Bảo vệ bức xạ Kính chì Ct Xray Phòng Che chắn
| Tên sản phẩm: | Chì thủy tinh |
|---|---|
| Đăng kí: | X-quang, CT |
| Kích thước: | 15mm*1200mm*1000mm |
Kính chì tia X 90 X 120 10 mm tùy chỉnh 2mmpb
| Tên sản phẩm: | 90 x 120 10 mm 2mmpb kính chì che chắn tia X kính chì bảo vệ bức xạ cho xray bệnh viện |
|---|---|
| độ dày: | 8/10/12/15/18/20/25mm |
| chì tương đương: | 1.7/2.1/2.6/3.3/3.96/4.4/6.71mmpb |
Bảo vệ bức xạ truyền thông cao thủy tinh chì tia X Độ bền
| độ dày: | 8-25mm |
|---|---|
| truyền ánh sáng: | ≥90% |
| Tên sản phẩm: | Kính chì bảo vệ bức xạ |
X-quang tròn thủy tinh chì 8mm / 10mm / 12mm / 40mm Độ dày bề mặt đánh bóng
| độ dày: | 8mm/10mm/12mm/40mm |
|---|---|
| truyền: | >90% |
| Trọng lượng: | 2,5kg/m2 |
2mmPb 10mm 18mm Độ dày bảo vệ bức xạ thủy tinh chì cho CT
| Tên sản phẩm: | Độ dày 10 mm X Ray Proof CT DR Phòng che chắn Kính chì Chống bức xạ |
|---|---|
| Ứng dụng: | CT, ECT, PET, DR, CT-PET |
| Kích cỡ: | 0,2m*0,3m-2,4m*1,2m hoặc kích thước tùy chỉnh |
2.5kg/M2 Bức chắn bức xạ bằng kính chì hình chữ nhật với độ truyền > 90%
| chì tương đương: | 2Pbmm/3Pbmm/4Pbmm |
|---|---|
| Loại cạnh: | Trơn tru |
| Độ bền: | Cao |
Bảo vệ bức xạ trong suốt thủy tinh chì độ bền cao và minh bạch
| Kích thước: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Kính chì bảo vệ bức xạ |
| truyền ánh sáng: | ≥90% |

