Tất cả sản phẩm
-
Bảo vệ phóng xạ hạt nhân
-
Máy dò bức xạ hạt nhân
-
Lá đồng che chắn
-
Cửa được bảo vệ RF
-
Windows được che chắn RF
-
Kính chì bảo vệ bức xạ
-
Bộ công cụ không từ tính
-
Buồng được che chắn RF
-
Lỗ thông hơi ống dẫn sóng tổ ong
-
Băng dính đồng dẫn điện
-
Lưới dây đồng
-
Kính chì tia X
-
Miếng đệm che chắn EMI
-
Vải dẫn điện
-
Cửa bảo vệ bức xạ
-
Bảo vệ bức xạ X Ray
-
Chụp cộng hưởng từ lồng Faraday
-
len dây đồng
-
Đèn LED chiếu sáng MRI
-
Xe lăn không từ tính
-
cáng không từ tính
-
AnasLỗ thông hơi dạng tổ ong bằng đồng trông rất đẹp -
SatheeshCửa MRI / RF được chiếu sáng với tay cầm, Cảm ơn bạn của tôi.
Kewords [ lead glass for x ray room ] trận đấu 256 các sản phẩm.
Kính bảo vệ tia X CE 0,5mmpb 0,35mmpb có bảo vệ bên
| Tên: | Kính X quang 0,5mmpb + 0,35mmpb |
|---|---|
| Mục: | bức xạ tia x |
| chì tương đương: | 0,25~0,50mmPb |
Tấm chì 2 mm 3 mm Bảo vệ bức xạ X Ray cho các thiết bị phòng Xray Ct
| Tên: | Tấm chì 2 mm 3 mm cho các thiết bị bảo vệ bức xạ phòng Xray Ct |
|---|---|
| Đặc tính: | Sản phẩm bảo vệ tia y tế,Thiết bị & phụ kiện tia X y tế,Thiết bị y tế tia năng lượng cao |
| Kích thước của tấm chì: | 1m*2m/cuộn 1m*3m/cuộn |
Điện thoại di động 2mmpb Bảo vệ bức xạ lá đơn X Ray hàng rào chì bằng thủy tinh
| Tên: | Rào cản chì bảo vệ bức xạ lá đơn 2mmpb bằng thủy tinh |
|---|---|
| Đăng kí: | Phụ kiện lắp đặt Xray/CT |
| Màn hình bảo vệ chì Loại: | có cửa sổ hiển thị/không có cửa sổ hiển thị |
Bảo vệ bức xạ 1M 2M X Ray 0,5mmpb Tạp dề tờ chì để bảo vệ bức xạ
| Tên vải: | tạp dề / kính / vải / bộ quần áo chì |
|---|---|
| Kích thước của tờ chì: | 1m * 2m / cuộn 1m * 3m / cuộn |
| Cách sử dụng: | Phụ kiện cài đặt Xray / CT |
Màn hình bảo vệ tia X che chắn bức xạ 2mmpb 900mm 1800mm cho phòng Xray Ct
| Tên: | Màn hình bảo vệ tia X bức xạ 2mmpb 900mm 1800mm cho phòng Xray-Ct |
|---|---|
| Đặc tính: | Sản phẩm bảo vệ tia y tế,Thiết bị & phụ kiện tia X y tế,Thiết bị y tế tia năng lượng cao |
| chì tương đương: | 1mmpb 2mmpb |
Bảo vệ bức xạ 0,3mmpb Tạp dề chì X Ray Quần áo
| Tên của vải: | Bảo vệ bức xạ 0,5mmpb Tạp dề chì X Ray Quần áo |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Phụ kiện lắp đặt Xray/CT |
| Loại tạp dề chì: | mềm 0,5mmpb |
Kính bảo vệ bức xạ cửa sổ được che chắn 3,96mmpb có khung
| Nguồn gốc: | Bắc Kinh, Trung Quốc |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh/tối đa 1200mm X 2400mm |
| Độ dày: | 8/10/12/15/18/20/23/25mm |
1mmpb 900mm 1800mm Màn hình bảo vệ tia X bức xạ Thiết bị trong X quang
| Tên: | Bảo vệ bức xạ Sản phẩm bảo vệ tia X Màn hình bảo vệ |
|---|---|
| Tính chất: | Sản phẩm bảo vệ tia X y tế, Thiết bị & phụ kiện tia X y tế, Thiết bị y tế tia năng lượng cao |
| Chì tương đương: | 1mmpb 2mmpb |
Tấm chì 2 mm bề mặt nhẵn để che chắn bức xạ
| Cân nặng: | 22kg/chiếc |
|---|---|
| bột hay không: | không bột |
| Nguyên liệu: | Chỉ huy |
GMP Standard Synthesis Hot Cell for Radiopharmaceutical Production with Lead Equivalent Shielding and Stainless Steel Structure
| Sạch sẽ: | Lớp ABC |
|---|---|
| Chì tương đương: | 10 mmpb 20mmpb 50mmpb 100mmpb |
| Vật liệu: | Cấu trúc thép không gỉ, gạch chì |

