Tất cả sản phẩm
-
Bảo vệ phóng xạ hạt nhân
-
Máy dò bức xạ hạt nhân
-
Lá đồng che chắn
-
Cửa được bảo vệ RF
-
Windows được che chắn RF
-
Kính chì bảo vệ bức xạ
-
Bộ công cụ không từ tính
-
Buồng được che chắn RF
-
Lỗ thông hơi ống dẫn sóng tổ ong
-
Băng dính đồng dẫn điện
-
Lưới dây đồng
-
Kính chì tia X
-
Miếng đệm che chắn EMI
-
Vải dẫn điện
-
Cửa bảo vệ bức xạ
-
Bảo vệ bức xạ X Ray
-
Chụp cộng hưởng từ lồng Faraday
-
len dây đồng
-
Đèn LED chiếu sáng MRI
-
Xe lăn không từ tính
-
cáng không từ tính
-
AnasLỗ thông hơi dạng tổ ong bằng đồng trông rất đẹp -
SatheeshCửa MRI / RF được chiếu sáng với tay cầm, Cảm ơn bạn của tôi.
Kewords [ high density nuclear radiation protection ] trận đấu 100 các sản phẩm.
Buồng nóng F18 cho lĩnh vực Y học Hạt nhân và Che chắn Bức xạ bằng Thép không gỉ
| Features: | Nuclear Safety |
|---|---|
| Color: | Stainless Steel Color |
| Accessory: | Tungsten Radiation Shielding |
Hệ thống che chắn bức xạ hạt nhân thông gió bằng than hoạt tính Tuân thủ các Tiêu chuẩn An toàn Toàn cầu, có Tuổi thọ 10–20 năm trong Điều kiện Làm việc Thông thường
| Màu sắc: | Màu thép không gỉ |
|---|---|
| Chứng chỉ: | Đáp ứng tiêu chuẩn an toàn quốc tế |
| Người mẫu: | Jovvi-HC-50mmpb |
Màn chắn kính chì tia X trong suốt với độ bền cao
| độ dày: | 8mm/10mm/12mm/40mm |
|---|---|
| Sự phản xạ: | <1% |
| Độ bền: | Cao |
Độ dày kính X-Ray-Screening tùy chỉnh 10mm
| Bảo vệ tia X: | Lên tới 150KV |
|---|---|
| Độ dày: | 8mm/10mm/12mm/40mm |
| Xét bề mặt: | Xét bóng |
Tấm chắn bức xạ bằng kính chì 10 mm để lắp đặt phòng Ct
| Tên: | Kính chống bức xạ che chắn x-quang kính chì bảo vệ |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Tấm chắn phòng Xray CT |
| Tính năng: | chống bức xạ |
Ct Room 99,994% Kính bảo vệ tia X Kích thước tùy chỉnh
| Tên: | Chì thủy tinh |
|---|---|
| Màu: | minh bạch |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Kính chì X Ray dày 8 mm 1.7mmpb Lắp đặt phòng Ct che chắn
| Tên sản phẩm: | Kính chì Độ dày 8 mm 1.7mmPb Lắp đặt phòng chụp X-quang CT |
|---|---|
| Hàm số: | Lắp đặt chì phòng Xray CT |
| Vận mạng: | 4,1g/cm³ |
Kính chắn tia X trong suốt cao Độ dày 15mm
| Tên sản phẩm: | Kính chì trong suốt cao Độ dày 15mm Tấm chắn bức xạ tia X |
|---|---|
| Kích thước: | Kích thước 1200mm x 2000mm |
| độ dày: | độ dày 15mm |
Máy hiệu chuẩn liều X-quang Gamma cho Máy dò bức xạ hạt nhân
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| tuổi thọ pin: | 20 ngày |
| Ngôn ngữ: | Trung Quốc và tiếng Anh |
Buồng F18 độ kín cao với độ dày lớp chắn từ 1mm đến 10cm để che chắn bức xạ tối ưu
| độ dày che chắn: | Có thể thay đổi (ví dụ: 1mm đến 10cm) |
|---|---|
| Chống rò rỉ: | Cao |
| Màu sắc: | Màu thép không gỉ |

