Tất cả sản phẩm
-
Bảo vệ phóng xạ hạt nhân
-
Máy dò bức xạ hạt nhân
-
Lá đồng che chắn
-
Cửa được bảo vệ RF
-
Windows được che chắn RF
-
Kính chì bảo vệ bức xạ
-
Bộ công cụ không từ tính
-
Buồng được che chắn RF
-
Lỗ thông hơi ống dẫn sóng tổ ong
-
Băng dính đồng dẫn điện
-
Lưới dây đồng
-
Kính chì tia X
-
Miếng đệm che chắn EMI
-
Vải dẫn điện
-
Cửa bảo vệ bức xạ
-
Bảo vệ bức xạ X Ray
-
Chụp cộng hưởng từ lồng Faraday
-
len dây đồng
-
Đèn LED chiếu sáng MRI
-
Xe lăn không từ tính
-
cáng không từ tính
-
AnasLỗ thông hơi dạng tổ ong bằng đồng trông rất đẹp -
SatheeshCửa MRI / RF được chiếu sáng với tay cầm, Cảm ơn bạn của tôi.
Kewords [ 220v nuclear radiation measuring device ] trận đấu 38 các sản phẩm.
Thiết bị đo bức xạ hạt nhân cực nhạy FOV Detection 60/S/MBq LCD Scanner 220V
| Trường nhìn có thể quét được: | 50cm×195cm |
|---|---|
| Nhạy cảm: | 60/s/MBq |
| Hiện tại: | 3A |
Máy quét cơ thể Si PM điều khiển từ xa Thiết bị phát hiện bức xạ hạt nhân
| Vật liệu máy dò: | Si-PM |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển từ xa: | Vâng |
| Nhạy cảm: | 60/s/MBq |
Phòng chống bức xạ hạt nhân Phòng thí nghiệm nóng
| Cấp độ bảo vệ: | Cao |
|---|---|
| Tính di động: | Nhẹ và dễ mang theo |
| Sạch sẽ: | Lớp ABC |
Các tùy chọn nhẹ Hệ thống bảo vệ phóng xạ hạt nhân có mức độ bảo vệ cao và lớp A về an toàn
| Tiêu chuẩn bảo vệ: | Mặt trước 50mPb hoặc thiết kế tùy chỉnh |
|---|---|
| Tính di động: | Nhẹ và dễ mang theo |
| Nguồn điện: | 50HZ/10A/220V Có Bảo Vệ An Toàn |
Máy dò bức xạ hạt nhân tiên tiến để phát hiện bức xạ nhanh và nhạy
| Data Storage: | Yes |
|---|---|
| Voltage: | 220V |
| Relative Inherent Error: | ≤± 10% (137Cs 1msv/h) |
Phạm vi 001000μSvh Máy phát hiện bức xạ hạt nhân có phạm vi năng lượng hình ảnh 501500 KeV và lưu trữ dữ liệu 000 đọc để đánh giá bức xạ
| phương pháp báo động: | Báo động bằng âm thanh và hình ảnh |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Lưu trữ dữ liệu: | Lên đến 10.000 bài đọc |
Hệ thống thu thập dữ liệu tia beta Alpha cầm tay đo tia gamma và tia X cung cấp các giải pháp đo bức xạ
| kiểu: | cầm tay |
|---|---|
| Điện áp: | 220V |
| Trọng lượng và kích thước: | khoảng 350*250*245(mm), khoảng 9.8Kg |
Máy dò bức xạ hạt nhân với báo động âm thanh và hình ảnh
| Warranty: | 1 Year |
|---|---|
| Detection Ray: | γ, X And Hard β Ray |
| Dose Current Rate: | 0.00-10000uSv/h(10mSv/h) |
Độ phân giải nhỏ hơn hoặc bằng 35% Cs 137 662keV Máy phát hiện bức xạ hạt nhân cầm tay có vỏ nhựa ABS tác động cao bền
| kiểu: | cầm tay |
|---|---|
| Lỗi bẩm sinh tương đối: | ≤ ± 10 % (137 CS 1 MSv/h) |
| Loại tia: | α +β / α / β |
19 Máy quét toàn thân Máy phát hiện bức xạ hạt nhân với tốc độ nhanh 180-1800mm/min
| Hiển thị (LCD): | 19" |
|---|---|
| Tốc độ đo toàn cơ thể (mm/phút): | 180--1800 |
| Điện áp: | 220V |

